Tunahudumia Serikali & Mashirika, Taasisi Binafsi na Brands na wajasiriamali β tunatambua wateja wenye nia ya kununua kwenye Facebook na Instagram na kuingiza moja kwa moja kwenye WhatsApp yako, ukiwa na Live Tracking ID ya kufuatilia matokeo mtandaoni kwa uwazi wa 100%.
DPromo Live Ad Engine
Sponsored Β· Paid for by DPromo
DPROMO ADMEDIA GROUP (DPromo) ni kituo cha kisasa cha urushaji matangazo ya Meta (Facebook & Instagram) kilichoundwa kuwasaidia wamiliki wa biashara, wajasiriamali na taasisi nchini Tanzania kupata wateja halisi wanaobofya na kuingia moja kwa moja kwenye WhatsApp yao.
Hutahitaji kuhangaika na mipangilio migumu ya Ads Manager. Tunatumia algorithms za hali ya juu kulenga watu wenye nia ya kununua bidhaa zako Dar es Salaam na mikoa yote ya Tanzania.
Mteja anapogusa tangazo lako kwenye Instagram au Facebook, anafungua mazungumzo mara moja kwenye namba yako rasmi ya WhatsApp β hakuna madalali wala makato ya siri.
Kila tangazo linalorushwa linazalisha Tracking ID ya kipekee. Unaweza kuingiza namba yako wakati wowote na kuona idadi halisi ya watu walioona, mionekano, na mibofyo.
Mshirika wako wa kuaminika wa matangazo ya kidijitali na ukuaji wa biashara Tanzania.
Tumejenga geo-targeting maalum na vifurushi kwa kila kundi: Serikali & Mashirika, Taasisi Binafsi na Brands, na wajasiriamali wa mitaa 36.
Tunawafikia watumishi wa umma, maofisa na viongozi kwenye maeneo ya serikali kwa radius 2km:
Kulenga watumiaji wenye kipato cha juu na wafanya maamuzi kwenye maeneo ya matajiri kwa radius 2km:
Sinza, Kariakoo, Ubungo, Njiro, Mbezi na mitaa mingine 30 β kwa bei nafuu na matokeo ya haraka.
Kila kifurushi kinatengenezwa PDF yake (kinachotajwa kimoja kimoja) β pamoja na invoice rasmi na barua ya proposal kwa serikali.
Gharama zote zinajumuisha bajeti ya Meta, hadhira maalum, na Live Tracking ID.
Fuatilia idadi ya wateja waliofikiwa (Reach), mionekano (Impressions), na waliogusa WhatsApp moja kwa moja kupitia ukurasa rasmi wa Live Tracking.